Nembo ya AFYA KWANZA Hospital

AFYA KWANZA HEALTH FACILITY

“Afya Yako Ndiyo Furaha Yetu”

Madaktari na Wataalamu Wetu

Tuna timu ya madaktari na wataalamu wa afya wenye uzoefu wa hali ya juu wanaotoa huduma masaa 24.

Picha ya Daktari

Dkt. [Jina la Daktari]

Mbingwa wa Magonjwa ya Kawaida (General Physician)

Yupo tayari kutoa ushauri na matibabu ya magonjwa yote ya kawaida na sugu.

Weka Miadi
Picha ya Daktari

Dkt. [Jina la Daktari]

Mtaalamu wa Tiba ya Mwili (Physiotherapist)

Anahusika na mazoezi ya tiba na kurejesha ufanya kazi wa viungo na misuli.

Weka Miadi
Picha ya Daktari

Dkt. [Jina la Daktari]

Mtaalamu wa Afya ya Kinywa na Meno

Anatoa huduma za uchunguzi, matibabu na usafishaji wa meno.

Weka Miadi