Nembo ya AFYA KWANZA Hospital

AFYA KWANZA HEALTH FACILITY

“Afya Yako Ndiyo Furaha Yetu”

Habari na Matukio

Pata taarifa za hivi karibuni kuhusu kampeni za afya, semina za jamii, na ushauri wa kitaalamu kutoka kwa madaktari wetu.

🗓️ Impangiwe tarehe

Kampeni za Chanjo na Uchunguzi wa Afya

AFYA KWANZA Hospital inaendesha kampeni za mara kwa mara za kutoa chanjo na uchunguzi wa afya kwa jamii ya Wilaya ya Rungwe na maeneo ya jirani.

🗓️ Impangiwe tarehe

Matukio ya Afya ya Jamii na Elimu

Tukiwa na lengo la kuelimisha jamii, tunatayarisha semina na mikutano mbalimbali inayolenga kutoa elimu kuhusu kinga ya magonjwa na lishe bora.

🗓️ Impangiwe tarehe

Makala za Ushauri wa Kiafya

Soma makala na ushauri wa kitaalamu kutoka kwa madaktari wetu kuhusu jinsi ya kujikinga na magonjwa yasiyo ya kuambukiza kama shinikizo la damu na kisukari.